0 1 min 5 mths

டிஎன்பிஎல் 2021: வீரர்கள் சேப்பாக்கத்தில் பயிற்சியைத் தொடங்கினர் 

சென்னை, ஜூலை 9: தமிழ்நாடு பிரிமியர் லீக் 2021 தொடர் ஜூலை 19ல் தொடங்கும் தருவாயில், வீரர்கள் தனிமைப்படுத்துதல் முறைகளுக்கு பிறகு இன்று சென்னை எம்.ஏ.சிதம்பரம் மைதானத்தில் தங்களது பயிற்சிகளை மேற்கொள்ள தொடங்கினர்.

சில வீரர்கள் நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு மைதானத்தில் களமிறங்கிய பொழுது ஒரு நிம்மதி தென்பட்டது, போட்டிகளின் போது முன்வைக்கும் சவால்களை எதிர்கொள்வது பற்றி உற்சாகமாக இருந்தனர்.

எல்லா அணிகளும் தங்களது பயிற்சிகளை தொடங்குவதற்காக வருண பகவானும் வானிலையை மாற்றியமைத்து உதவியது.  சேப்பாக் சூப்பர் கில்லீஸ், திண்டுக்கல் டிராகன்ஸ், நெல்லை ராயல் கிங்ஸ், சேலம் ஸ்பார்டன்ஸ், சியேச்சம் மதுரை பேந்தர்ஸ், லைக்கா கோவை கிங்ஸ், ரூபி திருச்சி வாரியர்ஸ், ஐடிரீம் திருப்பூர் தமிழன்ஸ் – ஒதுக்கப்பட்ட நேரங்களில் பயிற்சிக்காக திரும்பின. ஜூலை 19, 2021 அன்று லீக் தொடங்கும் வரை இந்த வழக்கம் தொடரும்.

பயோ-பபில் மற்றும் தனிமைப்படுத்தல் என்பது கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் விளையாட்டு வீரர்கள் நன்கு பரீட்சயமானதாகும். இது டி.என்.பி.எல் வீரர்களுக்கும் வேறுபட்டதல்ல. சிலருக்கு இது ஒரு “சவாலாக” இருந்தது, ஏனெனில் தனிமைப்படுத்தலின் போது பயிற்சியாளர்கள் மிகவும் விரும்பப்பட்ட நபர்களாக இருப்பதால், வீரர்களை அதிக உற்சாகத்தில் வைத்திருக்க பல்வேறு அட்டவணைகளை வகுக்கின்றனர்.

“கடந்த ஒரு வருடமாக பயோ-பபிள் பரபரப்பாக உள்ளது” என்று ஷாருக் கான் ஒப்புக்கொள்கிறார், இந்த ஆண்டில் இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாபிற்காக தனது திறமைகளை அவர் வெளிப்படுத்தினார். 26 வயதான ஆல்-ரவுண்டர் முதல் முறையாக லைக்கா கோவை கிங்ஸை வழிநடத்தவுள்ளார். “கிரிக்கெட் வீரர்களாகிய நீங்கள் வெளியே செல்ல முடியாத சூழலில், போட்டியில் நீங்கள் அதீத கவனம் செலுத்த முடியாது, ஆனால் கொரோனா பொதுமுடக்கம் என்பது  சவாலான சூழலாகும், அங்கு நீங்கள் உங்கள் அறையில் உங்களைத் திறம்பட பயிற்சிகளை மேற்கொள்ள வேண்டும். நாங்கள் சுமார் 6-7 பயிற்சி கூட்டங்களை பெறுகிறோம், அதை நாங்கள் முழுமையாகப் பயன்படுத்த வேண்டும், ”என்று அவர் கூறினார்.

சுப்பிரமணியம் பத்ரிநாத்தை பொறுத்தவரை தற்போதைய காலங்கள் ஒரு “புதிய இயல்பு” என்பதைக் குறிக்கின்றன. முன்னாள் இந்திய பேட்ஸ்மேன் இந்த பருவத்தில் ஒரு பயிற்சியாளரின் தொப்பியை அணிந்துகொள்வார், மேலும் இங்கிலாந்தில் இந்திய அணிக்காக விளையாட சென்றிருக்கும்  ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் இல்லாமல் இருக்கும் திண்டுக்கல் டிராகன்ஸ் அணிக்கு அவரது இருப்பு ஒரு பெரிய ஊக்கமாக இருக்க வேண்டும். “தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் தனிமைப்படுத்தலில் நீங்கள் நிறைய நேரம் செலவிடுகிறீர்கள். இது கொஞ்சம் சலிப்பை ஏற்படுத்தும், ஆனால் எங்களால் முடிந்ததை அடைய முயற்சிக்கிறோம். நிச்சயமாக, வீரர்களைப் பொறுத்தவரை, அவர்களை ஏதேனும் ஒரு வழியில் ஈடுபடுத்த முயற்சிக்கிறோம், உடற்தகுதி செல்லும் வரை, அவர்களின் திறமைகள் போகும் வரை அவர்களால் அவர்கள் அறையில் என்னென்ன சிறிய விஷயங்களைச் செய்ய முடியும், ”என்று பத்ரிநாத் கூறினார்.

சேலம் ஸ்பார்டன்ஸ் அணியின் முக்கிய சுழற்பந்து வீச்சாளர் முருகன் அஷ்வின் சூழ்நிலையை நன்கு புரிந்துகொண்டுள்ளார். “தனிமைப்படுத்தலை எவ்வாறு கையாள்வது என்பது இப்போது எங்களுக்கு நன்கறியும். இது போட்டிக்கு ஒரு முன்நிபந்தனை. நம்மை எவ்வாறு ஆக்கிரமித்துக்கொள்வது என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். எனவே, தனிமைப்படுத்த பட்ட நேரம் நன்றாக செலவழிக்க முடிந்தது, ”என்று அவர் கூறினார்.

நடவடிக்கைகள் குறித்து மேலும் விரிவாகக் கூறிய அவர், “நாங்கள் எவ்வாறு சுறுசுறுப்பாக இருக்க வேண்டும் என்பது குறித்த எங்கள் பயிற்சியாளர்களின் வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்றினோம். நம்மை சுறுசுறுப்பாக வைத்திருக்கவும் தகுதி வாரியாக ஒரு சில பயிற்சி கூட்டங்கள் நடந்துகொண்டிருந்தன. அது தவிர சிலர் தியானம் செய்தனர், சிலர் யோகா செய்தார்கள், சிலர் வீடியோ அழைப்புகள் செய்து நண்பர்களுடன் அரட்டையடித்தார்கள், அதுதான் நாங்கள் எங்களை ஆக்கிரமித்து வைத்திருக்கிறோம். ”

இருப்பினும், சேலம் ஸ்பார்டன்ஸ் பயிற்சியாளர் ஆர் ராம்பிரகாஷுக்கு இது ஒரு புதிய அனுபவம். “இது மிகவும் வசதியாக இருந்தது, ஹோட்டல் அறைகள் முதல் எல்லாமே வசதியாக இருந்தது. இது பலருக்கு ஒரு புதிய அனுபவம் என்பதால், மனரீதியாக இது வித்தியாசமாக உணர்ந்தது, ஆனால் நாங்கள் தொலைபேசியில் இணைக்கப்பட்டோம், எனவே ஒரு பெரிய பிரச்சனையாக தெரியவில்லை. கூடுதலாக எங்கள் அணியின் உடற்பயிற்சியாளர் வீடியோ அழைப்புகள் மூலம் அறையில் உடற்பயிற்சிகளுடன் எங்களை ஆக்கிரமித்து வைத்திருக்கிறார், எனவே நாங்கள் இடத்தை விட்டு வெளியேறவில்லை, ”என்று அவர் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *